TJM-292 Musulmi baka rawani na kan nannade

Takaitaccen Bayani:

Abu mai laushi da dadi: waɗannan ƙwanƙwasa na Afirka an yi su ne da fiber polyester, wanda ke da dadi don taɓawa da laushi don sawa, yana nuna elasticity da shayar da gumi, kiyaye gashin ku a bushe kuma a wuri, ba zai dame kan ku ba, kuma za'a iya amfani da shi. sau da yawa.


Cikakken Bayani

Sana'a

Tags samfurin

Abu Na'a. Saukewa: TJM-292
Sunan Abu Musulman baka na rawani na kullin kai
Kayan abu 90% polyester 10% spandex
Launuka 6 launuka a matsayin hoto
Girman Girma ɗaya ya fi dacewa
Shiryawa 1pcs/Poly-jakar 10 inji mai kwakwalwa/Pack, 240pcs/CTN
MOQ 10pcs/launi
Sharuɗɗan Biyan kuɗi T/T, Western Union, Money Gram, Credit Card, da dai sauransu
Lokacin Jagora Yawanci cikin kwanakin aiki 3
Lokacin jigilar kaya Yawanci kusan kwanakin aiki 4-7 ta hanyar bayyana kasuwanci
Hanyar jigilar kaya FedEx, DHL, UPS, TNT, EMS, E-pack, Ta Teku, Ta Train

Siffar
Material:wannan kyawawan hulunan rawani an yi su ne da auduga polyester da masana'anta;Nauyi mara nauyi da numfashi, babu dusashewa kuma babu buge-buge, dadi da sauƙin sawa.haka ma ƙara kuzari da salo ga tufafinku.Zane mai salo yana ƙara launi mai haske.

Girman: M launi mai launi wanda aka yi tare da kamun kai mai karimci: 56-58cm/22.04-22.83inci.Gine-gine na roba guda ɗaya a ko'ina zai shimfiɗa don dacewa da dacewa da kowane girman kai.Ya dace da bazara, bazara, kaka, hunturu.

Kyawawan kullin ƙira: Salon salo da sauƙi na ƙirar Bowknot zai sa abin rufe fuska ya fi kyan gani;An riga an daure hular ƙulli, ba kwa buƙatar bata lokaci don koyon yadda ake ɗaure ƙyalli mai kyau.Tattaunawar auduga za ta sa ku ji daɗin ayyukanku na yau da kullun.Kuna iya yin matsi mai matsi a ƙarƙashin wannan bonnet don samun salo mai kyau da kyan gani da kuke so.
Lokuttan da suka dace: Ya dace da kowane lokaci, musamman wasan kwaikwayo, addu'o'in coci, chemotherapy, wanka da barci da kayan saurara a kowane wuri.Huluna na rawani suna sa ku zama na musamman da salo, da kuma suturar yau da kullun. kuma ƙirar kullin salon ba za ta fita daga salon ba. Kuna iya samun kamanni daban-daban ta hanyar jujjuya dalla-dalla na bowtie zuwa gaba, baya, da kowane gefe.Za ku duba mai salo a cikin wannan samfurin.
Mai girma don kyaututtuka: ranar haihuwa, Kirsimeti, kyautar hutu ga uwa, 'yar, 'yar'uwa ko aboki!Idan baku gano sihirin gyale ba, maraba!Rubutun kai da sihiri na iya canza kyakkyawan yanki na masana'anta zuwa suturar kai mai salo.

Umarnin wanki: Wanke hannu ko Wankin Inji, Sanyi, Zagaye mai laushi.Busassun Flat ko Rataya don bushewa.Kar a sa a bilic


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Na musamman-Lable Shiryawa Buga-Hanyar Zaɓi-Material Hanyoyin dinki-Hanyoyin

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana